Allon Flim Mai Sauƙi Mai Fassara

Smart Office Bluetooth Badge 3.7 ″ da Digital Doorplate 11.6 ″

Takaitaccen Bayani:

Ƙananan amfani da wutar lantarki yana kawo rayuwar baturi mai tsayi.Samfurin inch 11.6 zai yi aiki sama da shekaru biyar.Yayin da katin 3.7 inch, cikakken baturi yana wuce watanni 3 tare da rashin tsayawa aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mabuɗin Siffofin

bakin ciki

Rayuwar baturi mai tsayin UItra

Ƙananan amfani da wutar lantarki yana kawo rayuwar baturi mai tsayi.Samfurin inch 11.6 zai yi aiki sama da shekaru biyar.Yayin da katin 3.7 inch, cikakken baturi yana wuce watanni 3 tare da rashin tsayawa aiki.

Filayen e-paper (5)

Daban-daban hanyoyin haɗin kai

Ana ba da hanyoyi daban-daban na haɗin kai don sabunta saƙonni akan na'urar.Bluetooth, NFC, Bluetooth 5.1, da gajimare, zaku iya zaɓar yadda kuke so.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (3)

Saurin sabuntawa da sauri

An ƙara haɓaka saurin sabuntawa kuma an gajarta zuwa 6-10 seconds tare da lokacin aiwatarwa.Sarrafa tags da inganci.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (4)

Zane mai kyan gani

Lokacin da yazo don ƙira, sabbin samfuran suna ɗaukar sabon salo.Madaidaicin tsari da ƙira yana kawo tsarin zamani da kasuwanci.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (5)

IP67 ruwa juriya

An tsara ID ɗin aikin 3.7 don amfani da waje tare da ƙirar IP67, yana mai da shi mai hana ruwa da ƙura.Ba za ku damu ba lokacin da kuka jefa naúrar a cikin ruwa, don har yanzu na'urar tana iya aiki sama da mintuna 30 a cikin ruwa mai zurfin mita 1.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (6)

Zane mai iya daidaitawa sosai

Gaskiyar ginshiƙin gasa na jerin TAG ɗinmu shine gaskiyar cewa duk samfuran ana iya daidaita su sosai.Launuka, ƙirar ID, ayyuka, tambarin ku, ko duk abin da kuke kira alama. Muna yin abin da ya dogara da bukatunku.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (3)

Bluetooth 5.1

Ana kunna watsa sauri ta Bluetooth 5.1.Dangane da tashar tushe ta Bluetooth, rukunin yana iya samun damar karɓar bayanai, halartan mutum, da sauransu, ta hanya mai inganci.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (8)

Slim amma mai dorewa

Ma'aikata ba za su biya nauyin nauyin 3.7 mm da 35g ba.Duk da haka, yana da isasshen isa don amfani na dogon lokaci.Babu damuwa game da lalacewa ta hanyar lalacewa ko lalacewa.

Aikace-aikace

Katin ID na Ma'aikaci T037D

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (9)

Nuna ko wanene kai.

Alamar ID ɗin ma'aikaci yana nuna a sarari bayanan ofishin ma'aikaci wanda ya haɗa da suna, lambar waya, matsayi, da sauransu. Wannan kuma yana taimakawa wajen gina bayanan martaba na mahalli don kasuwancin ku.

Hanyoyin haɗin kai daban-daban (10)

Ana amfani dashi azaman katin shiga

Ɗaukar katunan da yawa n filin aiki wani lokaci yana da ban tsoro.Amma ma'aikataba zai damu da wannan katin ba!Za su iya keɓance madaidaicin lamba azaman katin shiga (tsaro) ko ƙarin ayyuka a cikin aiki.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (11)

A sanar da kowa

Ma'aikata na iya yin watsi da wasu saƙonnin gaggawa koda kuwa suna ɗauke da wayoyi.Wataƙila sun manta ɗaukar wayoyi na ɗan lokaci ko wataƙila wayoyi suna cikin yanayin bebe.Tare da injunan girgizar da ke zaune a cikin katin ID na aiki, katin yana taimakawa karɓar sanarwa a ainihin lokacin, ba tare da rasa ko ɗaya ba!

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (12)

Gudanar da halarta

Ta hanyar haɗa katunan ma'aikata a cikin tsarin halartar kamfani, sashen HR na iya rikodin halartar ma'aikata ta atomatik ta haɗa baji zuwa gajimare.Taimaka rage tsangwama na ɗan adam da ƙara haɓaka daidaiton halarta.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (13)

Nuna jadawalin taro

Mutane na iya mantawa da tarurrukan da za su fita daga jadawali.Wannan katin zai iya taimakawa, ta hanyar nuna jadawalin taro da lokaci.Sanin bayanin taron a kallo kawai kuma ku guji bata muhimman tarurruka.

"Tsarin Ƙofa"

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (14)

Duba dakin taro a kallo

Farantin ƙofar dijital yana nuna wasu mahimman bayanai game da ɗakin.Keɓance bayanan da kuke son nunawa, gami da sunan ɗakin, taro, jadawalin jadawalin, samuwan ɗaki, lokacin samuwa da ƙari.Don sanin bayanin ɗakin a kallo kawai.

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (15)

Sanya jadawalin taro cikin sauƙi kuma mafi tsari

Tsare-tsare da fayyace jaddawalin taron sun tabbatar da haɓaka haɓaka aikin wurin aiki.Suna sauƙaƙe ajiyar ɗaki ko sokewa, ba tare da ɓata minti ɗaya ba, kuma sarari ga kowa yana iya gani a sarari lokacin da daki ya samu.Alamar dijital a waje da ɗakin yana taimakawa warware rikice-rikice don sararin samaniya yayin inganta haɓakawa a wurin aiki.

Ƙayyadaddun samfur

T037D

Rayuwar baturi na wata 3

Zaɓuɓɓukan launi 3

Na'urar mai iya NFC

IP67 ruwa juriya

Taimakawa gyare-gyare

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (17)
Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (16)

Sunan aikin

Ma'auni

Allon

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura T037D
Girman 3.7 inci
Ƙaddamarwa 240×416
DPI 129
Launi Baƙar fata da ja
Girma 103.5x59.3 × 3.7 mm
Auna 35g ku
kusurwar kallo 178°
Nau'in baturi Baturin lithium mai caji
Ƙarfin baturi 350 mAh
Mai hana ruwa ruwa IP67
Cajin Daidaitaccen caji mara waya ta Qi
Adana 512kb+8MB
Bluetooth Bluetooth 5.1
LED 3-launi LED
Matsakaicin nisa na sauke 1.2m
Yanayin aiki 0-40 ℃
Yanayin aiki 0-40 ℃
NFC Mai iya daidaitawa
G-sensor 3-axis nauyi firikwensin
Band mitar watsawa 2400Mhz-2483.5Mhz
Matsayi Matsayin fitila
watsa iko 6dBm ku
Tashar bandwidth 2Mhz
Hankali -94dBm
Nisa watsawa mita 15
Juyawa akai-akai ± 20kHz
Aiki na yanzu 3mA a matsakaici

 

T116

11.6 "babban nuni

Wuri da na'urar kunnawa

Maɓallan shirye-shirye

Har zuwa tsawon rayuwar shekaru 5

Mai iya daidaitawa sosai

Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (18)
Hanyoyi daban-daban na haɗin kai (19)

Sunan aikin

Ma'auni

Allon

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura T116
Girman 11.6 inci
Ƙaddamarwa 640×960
DPI 100
Launi Baƙar fata da ja
Girma 266x195 × 7.5 mm
Auna 614g ku
kusurwar kallo Kimanin 180°
Nau'in baturi 2XCR2450*6
Ƙarfin baturi 2 x 3600 mAh
Maɓalli 1X Page sama / ƙasa;1X Hasken gaba
Launi na Outlook Fari (wanda ake iya sabawa)
Kayayyaki PC+ ABS
Bluetooth Bluetooth 5.1
LED 3-launi LED(Programmable)
Matsakaicin nisa na sauke 0.6m ku
Yanayin aiki 0-40 ℃
Yanayin aiki 0-40 ℃
NFC Mai iya daidaitawa
Dandalin Abokin yanar gizo (tashar Bluetooth); App; ± 20kHz
Band mitar watsawa 2400Mhz-2483.5Mhz
Hanyar canja wuri Tashar tushe ta Bluetooth;Android App
Wutar shigar da wutar lantarki 3.3 wata
Tashar bandwidth 2Mhz
Hankali -94dBm
Nisa watsawa mita 15
Juyawa akai-akai ± 20kHz
Aiki na yanzu 7.8mA a matsakaici

Hanyoyin Haɗawa

Yana iya zama da wahala samfuran kayan aikin su yi aiki su kaɗai.Don taimakawa haɗa samfuran e-paper tare da software ko dandamalin ku, muna kuma samar da namu ci gaba

Tashar tushe ta Bluetooth, dandamalin gajimare da wasu ƙa'idodi masu mahimmanci ko takaddun don taimakawa haɗawa cikin tsarin.

Masu amfani na iya buƙatar hanyoyin haɗin kai daban-daban dangane da ainihin buƙatu.Muna ba da hanyar haɗin kai na gida (Dongle) ga masu amfani waɗanda ke haɗa ƙarin hankali kan tsaro na bayanai, don sabunta hotuna akan na'urori.Amfani kuma na iya sabunta hotuna ta hanyar sadarwar girgije da haɗin Ethernet.

Ta Bluetooth Base Station

Hanyoyin haɗin kai daban-daban (21)
Hanyoyin haɗin kai daban-daban (22)

Haɗin Dongle

Hanyoyin haɗin kai daban-daban (23)
Hanyoyin haɗin kai daban-daban (24)

Haɗin Bluetooth

Hanyoyin haɗin kai daban-daban (25)
Hanyoyin haɗin kai daban-daban (26)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana