E-takardar allo yana kawo tasirin nuni kamar takarda, kuma yana kawar da hasken blues da damuwa na ido, idan aka kwatanta da nunin gargajiya.Maganin takarda na dijital a asibiti kuma yana taimakawa kawar da tashin hankali na tunani wanda ya haifar da dogon lokaci na gurɓataccen haske.
Muna ba da kewayon hanyoyin haɗin kai don sabunta saƙonni akan na'urar.Kuna da zaɓi don zaɓar daga Bluetooth, NFC, Bluetooth 5.1, da haɗin kan tushen girgije, dangane da takamaiman buƙatunku.
An tsara nuninmu tare da ƙarancin wutar lantarki, yana haifar da tsawon rayuwar batir na musamman.Lokacin da yake a tsaye (ba mai wartsakewa) matsayi ba, nunin ba sa samun wutar lantarki.Wannan ingantaccen ƙira yana ba na'urori damar yin aiki sama da shekaru biyar ba tare da buƙatar maye gurbin baturi ko caji ba.
Ana iya sanya alamun cikin sauƙi a kan bangon baya ko kuma haɗe zuwa bangon gefen gado ta amfani da ɗigon manne 3M.Wannan madaidaicin jeri yana ba da damar daidaitawa mai dacewa dangane da takamaiman bukatun ku.Hakanan, zaɓin hawan mu mara waya yana kawar da wayoyi mara kyau, sauƙaƙe sarrafa na'urar da tabbatar da tsaftataccen yanayi mai tsari.
Ana amfani da raka'o'in ta hanyar ginanniyar batir tantanin halitta, suna kawar da matsalolin wayoyi.Bugu da ƙari, wannan maganin da ke da ƙarfin baturi yana ba da gudummawa ga ingantaccen amincin lantarki a asibitoci.Ta hanyar cire dogaro ga tushen wutar lantarki na waje, sassanmu suna ba da ingantacciyar dacewa da kwanciyar hankali ga duka marasa lafiya da ƙwararrun kiwon lafiya.
Jerin mu na TAG ya yi fice tare da daidaitawarsa mara misaltuwa.Ana iya keɓance samfuran zuwa takamaiman buƙatu.Kuna da sassauƙa don keɓance ayyukan maɓalli, ƙirar ID, aikin gaba ɗaya, har ma da canza baturin salula zuwa baturin lithium-ion.Wannan matakin keɓancewa yana tabbatar da cewa samfuran sun daidaita daidai da buƙatunku na musamman, yana ba ku mafita na musamman na gaske.
Na'urorin suna yin amfani da Bluetooth 5.1 don saurin watsawa kuma abin dogaro.Bugu da ƙari, tashar tushe ta Bluetooth tana ba da damar sarrafa na'ura mai inganci da babban aikin sabunta hoto.
Alamar ƙofar T116 tana sanye da maɓalli biyu don ƙarin dacewa.Mutum yana kunna hasken LED, yana ba da haske ga allon a cikin duhu ba tare da haifar da kyalli na ido ba.Kuma ɗayan an sadaukar da shi don juyawa shafi, yana ba da damar kewayawa cikin sauƙi ta cikin abubuwan da aka nuna.
Nunin gefen gado da dacewa yana nuna mahimman bayanan majiyyaci kamar sunansu, jinsi, shekaru, abinci, rashin lafiyar jiki, da cikakkun bayanan bincike masu dacewa.Wanda ke ba likitoci ko ma'aikatan jinya damar shiga da sauri da kuma duba mahimman bayanan marasa lafiya a kallo, sauƙaƙe sauƙi yayin zagayen unguwannin yau da kullun.Ta hanyar ba da taƙaitaccen bayani game da mahimman abubuwan haƙuri, nuninmu yana haɓaka inganci da daidaita ayyukan aikin kiwon lafiya don ingantaccen kulawar haƙuri.
Bayanan dijital da aka nuna akan tsarinmu yana ba ma'aikatan jinya da masu kulawa damar ɗaukar matakan kulawa da aka yi niyya da sanar da su dangane da bayanan da aka nuna.Ta hanyar haɗa bayanai ba tare da ɓata lokaci ba a cikin tsarin asibiti, ba wai kawai adana lokaci mai mahimmanci ga masu kulawa ba amma yana inganta ingantaccen gudanarwa gaba ɗaya.Ikon samun dama da amfani da bayanan haƙuri yadda ya kamata yana haɓaka ingancin kulawar da aka bayar kuma yana haɓaka hanyoyin sarrafa lafiya.
Kuskuren sadarwa suna ba da gudummawa ga kashi 65% na abubuwan da aka ruwaito na aika aika da rashin aikin likita.Ta hanyar nuna bayanan majiyyaci na dijital, muna rage haɗarin irin waɗannan kurakurai sosai, wanda ke haifar da ingantacciyar kulawar haƙuri.Tsarin mu yana tabbatar da ingantattun bayanai na yau da kullun ga masu sana'a na kiwon lafiya, rage rashin fahimta da inganta sadarwa a cikin ƙungiyar kulawa.
Allon gefen gado mai inci 4.2 yana nuna taƙaitaccen bayanin majiyyaci kamar sunan su, shekaru, da halartar likitan.Saboda damuwa na sirri, ana iya haɗa ƙarin bayani cikin lambar QR.Ta hanyar bincika lambar QR, ƙwararrun ma'aikatan kiwon lafiya za su iya bincika haɗaɗɗen bayanan ba tare da lalata sirrin haƙuri ba, tabbatar da daidaito tsakanin samun damar bayanai da kariya ta sirri.
Fitar da marasa lafiya zuwa gurɓataccen haske mai yawa zai iya haifar da ƙara tashin hankali kuma yana iya cutar da yanayin su.Hanyoyin ePaper ɗin mu suna ba da mafita mai mahimmanci ta hanyar kawar da gurɓataccen haske a cikin unguwa.Ba kamar nunin al'ada ba, fasahar ePaper tana tabbatar da kyakkyawan yanayin kulawa ga marasa lafiya.Ta hanyar rage gurɓataccen haske, muna ƙirƙirar yanayi mai kwantar da hankali wanda ke haɓaka shakatawa da haɓaka jin daɗin marasa lafiya gaba ɗaya a ƙarƙashin kulawar mu.
Za a iya sanya nunin 4.2-inch a ƙarshen gefen gadon unguwa.lt yana gabatar da mahimman bayanan marasa lafiya, kyale ma'aikatan jinya su hanzarta samun bayanai yayin zagaye na yau da kullun, ba tare da damun su ba. Wannan ingantaccen tsarin yana inganta ingantaccen zagaye yayin da ke tabbatar da ƙarancin rushewar marasa lafiya da murmurewa.
Nuna bayanan unguwa a sarari kamar lambar gado, halartar likitoci, da taka tsantsan, da dai sauransu, don taimakawa ma'aikatan kiwon lafiya da baƙi su san bayanin cikin sauƙi. Bayan haka, wuraren kiwon lafiya yawanci suna cike da ƙayyadaddun jadawalin cike da alƙawuran haƙuri.Waɗannan cibiyoyin za su iya amfana ta yin amfani da sigina don sadar da bayanan ciki saboda inganci da ingancin wannan hanyar.
Yin tafiya a cikin manyan asibitoci na iya zama takaici ga marasa lafiya da baƙi, idan aka ba da girman, babban aiki, da rashin sani.Farantin ƙofofi da aka sanya a kan ƙofofin suna taka muhimmiyar rawa wajen jagorantar marasa lafiya da ba da jagora bayyananne.Ta hanyar sauƙaƙe hanyar gano hanya, marasa lafiya na iya kewaya wuraren asibiti cikin sauƙi, rage damuwa da haɓaka ƙwarewarsu gaba ɗaya.Bugu da ƙari, farantin ƙofa kuma suna amfana da ma'aikatan ta hanyar tabbatar da ingantaccen kewayawa, ba su damar mai da hankali sosai kan ayyukansu da ba da kyakkyawar kulawa ga marasa lafiya.
Tsarinmu yana ba wa masu kulawa da bayanan haƙuri na dijital, yana ba da damar matakan kulawa da aka yi niyya da sanar da su.Haɗin kai mara kyau a cikin tsarin asibiti yana adana lokaci mai mahimmanci kuma yana inganta ingantaccen gudanarwa gabaɗaya.Ingantacciyar dama da amfani da bayanan haƙuri suna haɓaka ingancin kulawa da haɓaka hanyoyin kiwon lafiya.
11.6 "babban nuni
Wuri da na'urar kunnawa
Maɓallan shirye-shirye
Har zuwa tsawon rayuwar shekaru 5
Mai iya daidaitawa sosai
Sunan aikin | Ma'auni | |
Allon Ƙayyadaddun bayanai | Samfura | T075A |
Girman | 7.5 inci | |
Ƙaddamarwa | 800x480 ku | |
DPI | 124 | |
Launi | Baki, fari da ja | |
Girma | 203 x 142 × 11.5 mm | |
Auna | 236g ku | |
kusurwar kallo | 180° | |
Nau'in baturi | Baturin salula mai maye gurbin | |
Baturitakamaiman | 6X CR2450;3600mAh | |
Baturirayuwa | Shekaru 5 (shakatawa 5 kowace rana) | |
Maɓalli | 1x | |
Aiki na yanzu | 4mA a matsakaici | |
Bluetooth | Bluetooth 5.1 | |
LED | 3-launi LED | |
Matsakaicin nisa na sauke | 0.6m ku | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
NFC | Mai iya daidaitawa | |
Shigar da halin yanzu | Max.3.3 V | |
Band mitar watsawa | 2400Mhz-2483.5Mhz | |
Hanyar canja wuri | Tashar tushe ta Bluetooth;Android APP | |
watsa iko | 6dBm ku | |
Tashar bandwidth | 2Mhz | |
Hankali | -94dBm | |
Nisa watsawa | Tashar Bluetooth - 20m;APP - 10m | |
Juyawa akai-akai | ± 20kHz | |
A tsayehalin yanzu | 8.5 ku |
Anti blue haske allon
Wuri da na'urar kunnawa
Maɓallan shirye-shirye
Hasken gaba
Mai iya daidaitawa sosai
Ƙayyadaddun Fasaha
Sunan aikin | Ma'auni | |
Allon Ƙayyadaddun bayanai | Samfura | T075B |
Girman | 7.5 inci | |
Ƙaddamarwa | 800x480 ku | |
DPI | 124 | |
Launi | Baki, fari da ja | |
Girma | 187.5 x 134 × 11 mm | |
Auna | 236g ku | |
kusurwar kallo | Kimanin.180° | |
Baturitakamaiman | 8X CR2450;4800mAh | |
Hasken gaba | Hasken gaba | |
Maɓalli | 1 x Shafi sama / ƙasa;1 x Hasken gaba | |
Shafuka suna goyan bayan | 6X | |
Rayuwar baturi | Shekaru 5 (shakatawa 5 kowace rana) | |
Bluetooth | Bluetooth 5.1 | |
LED | 3-launi LED(Programmable) | |
Matsakaicin nisa na sauke | 0.6m ku | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
NFC | Mai iya daidaitawa | |
Dandalin | Abokin yanar gizo (tashar Bluetooth);App | |
Band mitar watsawa | 2400Mhz-2483.5Mhz | |
Hanyar canja wuri | Tashar tushe ta Bluetooth;Android App | |
Wutar shigar da wutar lantarki | Max.3.3 wata | |
Tashar bandwidth | 2Mhz | |
Hankali | -94dBm | |
Nisa watsawa | 15 mita don APP;20m don tashar Bluetooth | |
Juyawa akai-akai | ± 20kHz | |
Aiki na yanzu | 4.5mA (a tsaye);13.5mA (aiki + LED a kunne) |
Rayuwar baturi na shekaru 5
Zaɓuɓɓukan launi 3
Maɓallin haske na gaba
Babu gurɓataccen haske
Mai iya daidaitawa sosai
Ƙayyadaddun Fasaha
Sunan aikin | Ma'auni | |
Allon Ƙayyadaddun bayanai | Samfura | T042 |
Girman | 4.2 inci | |
Ƙaddamarwa | 400 x 300 | |
DPI | 119 | |
Launi | Baki, fari da ja | |
Girma | 106 x 105 × 10 mm | |
Auna | 95g ku | |
kusurwar kallo | 180° | |
Baturitakamaiman | 4X CR2450;2400mAh | |
Maɓalli | 1X | |
Rayuwar baturi | Shekaru 5 (shakatawa 5 kowace rana) | |
Kayayyaki | PC+ABS | |
Bluetooth | Bluetooth 5.1 | |
A tsaye halin yanzu | 9uA a matsakaici | |
LED | 3-launi LED(Programmable) | |
Matsakaicin nisa na sauke | 0.8m ku | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
NFC | Mai iya daidaitawa | |
Hanyar canja wuri | Tashar tushe ta Bluetooth;Android App | |
Band mitar watsawa | 2400Mhz-2483.5Mhz | |
Wutar shigar da wutar lantarki | Max.3.3 wata | |
Mai watsa wutar lantarki | 6dBm ku | |
Tashar bandwidth | 2Mhz | |
Hankali | -94dBm |
Rayuwar baturi na shekaru 5
Zaɓuɓɓukan launi 3
Maɓallin haske na gaba
Babu gurɓataccen haske
Mai iya daidaitawa sosai
Ƙayyadaddun Fasaha
Sunan aikin | Ma'auni | |
Allon Ƙayyadaddun bayanai | Samfura | T116 |
Girman | 11.6 inci | |
Ƙaddamarwa | 640×960 | |
DPI | 100 | |
Launi | Baƙar fata da ja | |
Girma | 266x195 × 7.5 mm | |
Auna | 614g ku | |
kusurwar kallo | Kimanin 180° | |
Nau'in baturi | 2XCR2450*6 | |
Ƙarfin baturi | 2 x 3600 mAh | |
Maɓalli | 1X Page sama / ƙasa;1X Hasken gaba | |
Launi na Outlook | Fari (wanda ake iya sabawa) | |
Kayayyaki | PC+ ABS | |
Bluetooth | Bluetooth 5.1 | |
LED | 3-launi LED(Programmable) | |
Matsakaicin nisa na sauke | 0.6m ku | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
Yanayin aiki | 0-40 ℃ | |
NFC | Mai iya daidaitawa | |
Dandalin | Abokin yanar gizo (tashar Bluetooth); App; ± 20kHz | |
Band mitar watsawa | 2400Mhz-2483.5Mhz | |
Hanyar canja wuri | Tashar tushe ta Bluetooth;Android App | |
Wutar shigar da wutar lantarki | 3.3 wata | |
Tashar bandwidth | 2Mhz | |
Hankali | -94dBm | |
Nisa watsawa | mita 15 | |
Juyawa akai-akai | ± 20kHz | |
Aiki na yanzu | 7.8mA a matsakaici |
Yana iya zama da wahala samfuran kayan aikin su yi aiki su kaɗai.Don taimakawa haɗa samfuran e-paper tare da software ko dandamalin ku, muna kuma samar da namu ci gaba
Tashar tushe ta Bluetooth, dandamalin gajimare da wasu ƙa'idodi masu mahimmanci ko takaddun don taimakawa haɗawa cikin tsarin.
Masu amfani na iya buƙatar hanyoyin haɗin kai daban-daban dangane da ainihin buƙatu.Muna ba da hanyar haɗin kai na gida (Dongle) ga masu amfani waɗanda ke haɗa ƙarin hankali kan tsaro na bayanai, don sabunta hotuna akan na'urori.Amfani kuma na iya sabunta hotuna ta hanyar sadarwar girgije da haɗin Ethernet.